1. Makita UM110D001 Máy tỉa cỏ dùng pin
Thiết Kế Tiện Lợi
- Khoảng Cách Điều Chỉnh: UM110D001 cho phép bạn điều chỉnh chiều cao tỉa từ 20mm đến 50mm, đảm bảo rằng bạn có thể tỉa cỏ theo mong muốn của mình.
Hiệu Suất Mạnh Mẽ
- Pin Lithium-Ion 18V: Với pin sạc Li-ion 18V tiện lợi, bạn có thể làm việc liên tục trong thời gian dài mà không cần lo lắng về việc pin hết điện.
An Toàn Tối Đa
- Khoá Trẻ Em: Máy có tích hợp chức năng khoá trẻ em, đảm bảo an toàn khi không sử dụng.
2. Thông số kỹ thuật của Makita UM110D001 Máy tỉa cỏ dùng pin
| Thông tin | Giá trị |
|---|---|
| Chiều dài lưỡi cắt |
| Độ sâu cắt |
| Nhịp cắt | 2.500 l/p |
| Công suất tối đa | 150 W |
| Thời gian sử dụng liên tục | Với pin BL1815G: 65 phút |
| Kích thước |
| Trọng lượng |
| Xuất xứ | Chính hãng |
| Phụ kiện đi kèm |
3. Chức năng của Makita UM110D001 Máy tỉa cỏ dùng pin
4. Cách sử dụng và bảo quản của Makita UM110D001 Máy tỉa cỏ dùng pin
Cách sử dụng:
Cách bảo quản:
5. Đối tượng sử dụng của Makita UM110D001 Máy tỉa cỏ dùng pin
6. Thông tin thương hiệu Makita
Huy – Hưng Phát –
Khách hàng thường xuyên quay lại mua hàng vì Makita UM110D001 Máy tỉa cỏ dùng pin(110mm) (kèm 02 pin + sạc) luôn đáp ứng được nhu cầu.